Thông tin mô tả
Cho thuê Tòa nhà Nguyễn Xiển- Thanh Xuân
Thiết kế thông sàn, Mặt trước tòa nhà full kinh
Đường trước nhà
Nhà rất phù hợp làm lớp học, spa, văn phòng,
Giá: 48 Triệu/tháng
Diện tích: 55 m2
Giá/m2: 0,87 Triệu/m2
1015338
Cho thuê
Cho thuê Tòa nhà Nguyễn Xiển- Thanh Xuân
Thiết kế thông sàn, Mặt trước tòa nhà full kinh
Đường trước nhà
Nhà rất phù hợp làm lớp học, spa, văn phòng,
Quỳnh
Phố Cự Lộc, Phường Nhân Chính, Quận Thanh Xuân, Hà Nội
13 triệu
35 m2
Ngõ 93 ngách 28
Thỏa thuận
50 m2
1 583/25, Phố Vũ Tông Phan, Phường Khương Đình, Quận Thanh Xuân, Hà Nội
3,8 triệu
35 m2
Số 96 Định Công, Phường Phương Liệt, Quận Thanh Xuân, Hà Nội
14 triệu
130 m2