Thông tin mô tả
Cho thuê MTKD Bạch Đằng, Tân Bình, 7 tầng, 500
- Vị trí: Cách sân bay TSN 200M, công viên Gia Định 100M, cách MT Hồng Hà 50M.
- Kết cấu: 7 tầng, 7
- DTCN: 70
- Giá: 43
- Hỗ trợ: Thời gian setup 1 tháng.
-
Giá: 43 Triệu/tháng
Diện tích: 70 m2
Giá/m2: 0,61 Triệu/m2
832367
Cho thuê
Cho thuê MTKD Bạch Đằng, Tân Bình, 7 tầng, 500
- Kết cấu: 7 tầng, 7
- DTCN: 70
- Giá: 43
- Hỗ trợ: Thời gian setup 1 tháng.
-
Linh Linh
Số 31 - 33 Đường Phan Huy Ích, Phường 15, Quận Tân Bình, Thành phố Hồ Chí Minh
11 triệu
86 m2
Số 91 Đường Phạm Văn Hai, Phường 3, Quận Tân Bình, Thành phố Hồ Chí Minh
12 triệu
75 m2
Đường Nguyễn Sỹ Sách, Phường 15, Quận Tân Bình, TP Hồ Chí Minh
11 triệu
89 m2
Đường Cống Lở, Phường 15, Quận Tân Bình, TP Hồ Chí Minh
2,8 triệu
25 m2