Thông tin mô tả
Cho thuê nhà
Thiết kế thông sàn, có thang máy, nhà mới.
Đường rộng đông đúc người đi lại, có vỉa hè 2 bên.
Nhà có thang máy tốc độ cao, full điều hòa.
Phù hợp làm văn phòng công ty,
Giá 25tr/tháng.
Ai có nhu cầu
Giá: 25 Triệu/tháng
Diện tích: 30 m2
Giá/m2: 0,83 Triệu/m2
905761
Cho thuê
Cho thuê nhà
Thiết kế thông sàn, có thang máy, nhà mới.
Đường rộng đông đúc người đi lại, có vỉa hè 2 bên.
Nhà có thang máy tốc độ cao, full điều hòa.
Phù hợp làm văn phòng công ty,
Giá 25tr/tháng.
Ai có nhu cầu
Phúc Sang
Số 50 Phạm Hùng, Phường Mỹ Đình 1, Quận Nam Từ Liêm, Hà Nội
18 triệu
54 m2
Đường Hữu Hưng, Phường Tây Mỗ, Nam Từ Liêm, Hà Nội
17 triệu
100 m2
Đường Hàm Nghi, Phường Mỹ Đình 1, Quận Nam Từ Liêm, Hà Nội
18 triệu
80 m2
Đường Đại Mỗ, Phường Đại Mỗ, Quận Nam Từ Liêm, Hà Nội
10,5 triệu
63 m2