Thông tin mô tả
Cho thue
- Diên tích : 20m x 5 tầng
-
- gồm 1 tầng phòng khách, 2 tầng
- Nhà có vị trí rất thuận lợi, rất gần
- Nhà ở trong khu
- giá : 12
-
Giá: 12 Triệu/tháng
Diện tích: 23 m2
Giá/m2: 0,52 Triệu/m2
801122
Cho thuê
Cho thue
- Diên tích : 20m x 5 tầng
-
- gồm 1 tầng phòng khách, 2 tầng
- Nhà có vị trí rất thuận lợi, rất gần
- Nhà ở trong khu
- giá : 12
-
Đức Duy
Ngõ Chùa Hưng Ký, Phường Minh Khai, Quận Hai Bà Trưng, Hà Nội
13 triệu
35 m2
60 ngõ 84 Đường Võ Thị Sáu, Quận Hai Bà Trưng, Hà Nội
21 triệu
54 m2
60 ngõ 84 Đường Võ Thị Sáu, Phường Thanh Nhàn, Quận Hai Bà Trưng, Hà Nội
21 triệu
54 m2
2,1E-05 triệu
54 m2