Thông tin mô tả
Chính chủ cho thuê nhà nguyên căn , giá 7.5tr .
- Bên cạnh trường hubt , uneti , co cho sv thuê , ở ghép ok
- nhà 03 tầng , 2p , 2vs , 1pk, 1 bếp , co
- cho thuê kd mọi ngành,
ĐC : ngõ 122 vĩnh tuy .
Giá: 8 Triệu/tháng
Diện tích: 40 m2
Giá/m2: 0,2 Triệu/m2
758886
Cho thuê
Chính chủ cho thuê nhà nguyên căn , giá 7.5tr .
- Bên cạnh trường hubt , uneti , co cho sv thuê , ở ghép ok
- nhà 03 tầng , 2p , 2vs , 1pk, 1 bếp , co
- cho thuê kd mọi ngành,
ĐC : ngõ 122 vĩnh tuy .
Tienvanthuan
Ngõ Chùa Hưng Ký, Phường Minh Khai, Quận Hai Bà Trưng, Hà Nội
13 triệu
35 m2
60 ngõ 84 Đường Võ Thị Sáu, Quận Hai Bà Trưng, Hà Nội
21 triệu
54 m2
60 ngõ 84 Đường Võ Thị Sáu, Phường Thanh Nhàn, Quận Hai Bà Trưng, Hà Nội
21 triệu
54 m2
2,1E-05 triệu
54 m2