Thông tin mô tả
Tôi cho thuê nhà
-
- Thiết kế, hoàn thiện theo yêu cầu
- Thiết kế thông sàn, hoặc thuê phòng theo yêu cầu của khách.
- Bàn giao hoàn thiện
-
- Phù hợp tất cả mô hình
-
-
Giá: 50 Triệu/tháng
Diện tích: 91 m2
Giá/m2: 0,55 Triệu/m2
919682
Phường Mỗ Lao, Quận Hà Đông, Hà Nội
13 triệu
96 m2
Phường Quang Trung, Quận Hà Đông, Hà Nội
Thỏa thuận
6000 m2
Đường Thanh Bình, Phường Mỗ Lao, Quận Hà Đông, Hà Nội
15 triệu
50 m2
Phường Văn Quán, Quận Hà Đông, Hà Nội
Thỏa thuận
125 m2