Thông tin mô tả
Cho thuê nhà Hoàng Cầu:
DT 70
Thiết kế thông sàn các tầng +
Nhà cực mới đã
Phù hợp cho khách thuê làm văn phòng...
Vị trí đắc địa view hồ Hoàng Cầu thoáng mát,
Khu vực trung tâm sầm uất, xung quanh nhiều
*
Giá: 37 Triệu/tháng
Diện tích: 70 m2
Giá/m2: 0,53 Triệu/m2
650323
Cho thuê
Cho thuê nhà Hoàng Cầu:
DT 70
Thiết kế thông sàn các tầng +
Nhà cực mới đã
Phù hợp cho khách thuê làm văn phòng...
Vị trí đắc địa view hồ Hoàng Cầu thoáng mát,
Khu vực trung tâm sầm uất, xung quanh nhiều
*
Tuấn Quang
Quận Đống Đa, Hà Nội
Thỏa thuận
727 m2
Quận Đống Đa, Hà Nội
13 triệu
40 m2
Phố Hoàng Cầu, Phường Trung Liệt, Quận Đống Đa, Hà Nội
11 triệu
65 m2
số 2, tổ 42, Đường Trường Chinh, Phường Kim Liên, Hà Nội
2,5 triệu
14 m2