Thông tin mô tả
Cho thuê nguyên căn phố Lương Định Của, Đống Đa,
+ Vị trí vip
+
- Tầng 1: Mặt bằng
- Tầng 2,3,4,5: Thiết kế cầu thang giữa mỗi tầng 2 phòng.
+ Nội thất: 9 điều hòa +
+ Phù hợp mọi mô hình: Nhà hàng,
+
+
Giá: 35 Triệu/tháng
Diện tích: 58 m2
Giá/m2: 0,60 Triệu/m2
754495
Cho thuê
Cho thuê nguyên căn phố Lương Định Của, Đống Đa,
+ Vị trí vip
+
- Tầng 1: Mặt bằng
- Tầng 2,3,4,5: Thiết kế cầu thang giữa mỗi tầng 2 phòng.
+ Nội thất: 9 điều hòa +
+ Phù hợp mọi mô hình: Nhà hàng,
+
+
Kim Anh
Quận Đống Đa, Hà Nội
Thỏa thuận
727 m2
Quận Đống Đa, Hà Nội
13 triệu
40 m2
Phố Hoàng Cầu, Phường Trung Liệt, Quận Đống Đa, Hà Nội
11 triệu
65 m2
số 2, tổ 42, Đường Trường Chinh, Phường Kim Liên, Hà Nội
2,5 triệu
14 m2