Thông tin mô tả
-
- Gồm có 6 tầng 1 tum
+ Tầng 1 để xe & quầy lễ tân
+ Các tầng 2,3,4,5 : mỗi tầng có 3-4 phòng khép kín, tổng 19 phòng, trong đó có 4 phòng đôi.
-
- Giao thông đi lại thuận tiện, dễ dàng,
- An ninh khu vực tốt.
-
- Giá
Giá: 9000 Triệu/tháng
Diện tích: 110 m2
Giá/m2: 81,82 Triệu/m2
1028469
Cho thuê
-
- Gồm có 6 tầng 1 tum
+ Tầng 1 để xe & quầy lễ tân
-
- Giao thông đi lại thuận tiện, dễ dàng,
- An ninh khu vực tốt.
-
- Giá
Mai Thị Thu
Ngõ 82, Phố Dịch Vọng Hậu, Phường Dịch Vọng Hậu, Cầu Giấy, Hà Nội
45 triệu
250 m2
Phố Trung Kính, Phường Yên Hòa, Quận Cầu Giấy, Hà Nội
4,2 triệu
30 m2
Đường Trần Duy Hưng, Phường Trung Hòa, Quận Cầu Giấy, Hà Nội
13,5 triệu
70 m2
26,5 triệu
110 m2