Thông tin mô tả
Chính chủ cần cho thuê nhà 5 tầng.
-
- Nhà lô góc (rất thuận tiện cho để xe
-
-
Giá: 51 Triệu/tháng
Diện tích: 95 m2
Giá/m2: 0,54 Triệu/m2
758904
Cho thuê
Chính chủ cần cho thuê nhà 5 tầng.
-
- Nhà lô góc (rất thuận tiện cho để xe
-
-
Diệp
Ngõ 82, Phố Dịch Vọng Hậu, Phường Dịch Vọng Hậu, Cầu Giấy, Hà Nội
45 triệu
250 m2
Đường Trần Duy Hưng, Phường Trung Hòa, Quận Cầu Giấy, Hà Nội
24 triệu
100 m2
Phố Trung Kính, Phường Yên Hòa, Quận Cầu Giấy, Hà Nội
4,2 triệu
30 m2
13,5 triệu
70 m2