Thông tin mô tả
Cho thuê Tòa Building
Kết cấu: Hầm trệt 6 lầu có thang máy
Phù hợp làm vp
Xem nhà
0989 575 ***
Giá: 90 Triệu/tháng
Diện tích: 143 m2
Giá/m2: 0,63 Triệu/m2
679249
Cho thuê
Cho thuê Tòa Building
Kết cấu: Hầm trệt 6 lầu có thang máy
Phù hợp làm vp
Xem nhà
0989 575 ***
Anh Thiên
Đường Lê Văn Duyệt, Phường 3, Quận Bình Thạnh, TP Hồ Chí Minh
9,5 triệu
75 m2
Đường Điện Biên Phủ, Phường 22, Quận Bình Thạnh, Thành phố Hồ Chí Minh
18 triệu
53 m2
Số 90, Đường Nguyễn Hữu Cảnh, Phường 22, Quận Bình Thạnh, TP Hồ Chí Minh
17 triệu
55 m2
Đường Nguyễn Hữu Cảnh, Phường 25, Quận Bình Thạnh, TP Hồ Chí Minh
450 triệu
500 m2