Thông tin mô tả
Vị trí: Nhà
Phù hợp nhu cầu: Làm
Giá: 110 Triệu/tháng
Diện tích: 168 m2
Giá/m2: 0,65 Triệu/m2
596052
Cho thuê
Vị trí: Nhà
Phù hợp nhu cầu: Làm
Tấn Hoàng Lhp
Số 31-33, Đường Nguyễn Văn Đậu, Phường 6, Quận Bình Thạnh, Thành phố Hồ Chí Minh
16 triệu
90 m2
Đường Nơ Trang Long, Phường 13, Quận Bình Thạnh, TP Hồ Chí Minh
8,5 triệu
64 m2
189, Đường Hoàng Hoa Thám, Phường 6, Quận Bình Thạnh, TP Hồ Chí Minh
8 triệu
30 m2
Đường D5, Phường 25, Quận Bình Thạnh, TP Hồ Chí Minh
15 triệu
105 m2