Thông tin mô tả
Chính chủ cho thuê nhà nguyên căn ngõ Hoàng Hoa Thám,
- Nhà
- Nhà mới rất đẹp,
- Tầng 1 - 2: Thông sàn.
- Tầng 3 - 4: Mỗi tầng 2 ngủ, 1 vệ sinh.
- Tầng 5: 1 ngủ, 1 vệ sinh, 1 sân phơi rộng.
Phù hợp mọi loại hình
Giá: 39 Triệu/tháng
Diện tích: 70 m2
Giá/m2: 0,56 Triệu/m2
877482
Cho thuê
Chính chủ cho thuê nhà nguyên căn ngõ Hoàng Hoa Thám,
- Nhà
- Nhà mới rất đẹp,
- Tầng 1 - 2: Thông sàn.
- Tầng 3 - 4: Mỗi tầng 2 ngủ, 1 vệ sinh.
- Tầng 5: 1 ngủ, 1 vệ sinh, 1 sân phơi rộng.
Phù hợp mọi loại hình
Phượng
92 Đường Đào Tấn, Phường Cống Vị, Quận Ba Đình, Hà Nội
18 triệu
75 m2
49 Phố Linh Lang, Phường Cống Vị, Quận Ba Đình, Hà Nội
13 triệu
50 m2
Phố Linh Lang, Phường Cống Vị, Quận Ba Đình, Hà Nội
10,5 triệu
40 m2
Đường Phan Kế Bính, Phường Cống Vị, Quận Ba Đình, Hà Nội
12,5 triệu
40 m2