Thông tin mô tả
Nhà gồm 1 trệt 1 lầu dt 412m 2
Gần Chợ Tân Mỹ, Siêu Thị Lotte, Trường Học...
Khu vực
Thích hợp ở
Khách thiện chí thuê còn
Giá: 42 Triệu/tháng
Diện tích: 48 m2
Giá/m2: 0,88 Triệu/m2
910626
Cho thuê
Nhà gồm 1 trệt 1 lầu dt 412m 2
Gần Chợ Tân Mỹ, Siêu Thị Lotte, Trường Học...
Khu vực
Thích hợp ở
Khách thiện chí thuê còn
Đặng Trung Hậu
Đường Đường Bùi Bằng Đoàn, Phường Phường Tân Phong, Quận 7, TP Hồ Chí Minh
180 triệu
500 m2
180 triệu
500 m2
Đường Đường Nguyễn Đức Cảnh, Phường Phường Tân Phong, Quận 7, TP Hồ Chí Minh
117 triệu
475 m2
Đường Đường Hà Huy Tập, Phường Phường Tân Phong, Quận 7, TP Hồ Chí Minh
130 triệu
285 m2