Thông tin mô tả
Cho thuê nhà nguyên căn MT Hưng Phước 2 - Phú Mỹ Hưng -
-
- Kết cấu: 1 trệt, lửng, 3 lầu, sân thượng.
+ 1 phòng khách + bếp.
+ 8
-
- Cho phép làm
Giá: 59 Triệu/tháng
Diện tích: 111 m2
Giá/m2: 0,53 Triệu/m2
590513
Cho thuê
Cho thuê nhà nguyên căn MT Hưng Phước 2 - Phú Mỹ Hưng -
-
- Kết cấu: 1 trệt, lửng, 3 lầu, sân thượng.
+ 1 phòng khách + bếp.
+ 8
-
- Cho phép làm
Tuyết Hân
Đường Đường Bùi Bằng Đoàn, Phường Phường Tân Phong, Quận 7, TP Hồ Chí Minh
180 triệu
500 m2
180 triệu
500 m2
Đường Đường Nguyễn Đức Cảnh, Phường Phường Tân Phong, Quận 7, TP Hồ Chí Minh
117 triệu
475 m2
Đường Đường Hà Huy Tập, Phường Phường Tân Phong, Quận 7, TP Hồ Chí Minh
130 triệu
285 m2