Thông tin mô tả
(Q3 - 61142) GÓC CHO THUÊ NHÀ
THÍCH HỢP LÀM VĂN PHÒNG
+ Trung tâm sầm uất, mật độ lưu thông cao
+
+
+
Giá: 40 Triệu/tháng
Diện tích: 78 m2
Giá/m2: 0,51 Triệu/m2
687001
Cho thuê
(Q3 - 61142) GÓC CHO THUÊ NHÀ
THÍCH HỢP LÀM VĂN PHÒNG
+ Trung tâm sầm uất, mật độ lưu thông cao
+
+
+
Bùi Hữu Đức
Đường Nguyễn Thị Minh Khai, Phường Võ Thị Sáu, Quận 3, Hồ Chí Minh
16 triệu
86 m2
Đường Cách Mạng Tháng Tám, Phường 9, Quận 3, TP Hồ Chí Minh
11 triệu
85 m2
Đường Lý Chính Thắng, Phường Võ Thị Sáu, Quận 3, Hồ Chí Minh
17 triệu
80 m2
Đường159/ Trần Văn Đang, Phường 11, Quận 3, TP Hồ Chí Minh
Thỏa thuận
168 m2