Thông tin mô tả
Hẻm XH Phạm Ngọc Thạch, P.6, Q3.
DT: 7.8m x 20m.
KC: Trệt, 1 lầu.
Giá: 120 tr/tháng.
Cọc
MTG.
Giá: 120 Triệu/tháng
Diện tích: 156 m2
Giá/m2: 0,77 Triệu/m2
600182
Cho thuê
Hẻm XH Phạm Ngọc Thạch, P.6, Q3.
DT: 7.8m x 20m.
KC: Trệt, 1 lầu.
Giá: 120 tr/tháng.
Cọc
MTG.
Huỳnh Thang Quang
Đường Nguyễn Thị Minh Khai, Phường Võ Thị Sáu, Quận 3, Hồ Chí Minh
16 triệu
86 m2
Đường Cách Mạng Tháng Tám, Phường 9, Quận 3, TP Hồ Chí Minh
11 triệu
85 m2
Đường Lý Chính Thắng, Phường Võ Thị Sáu, Quận 3, Hồ Chí Minh
17 triệu
80 m2
Đường159/ Trần Văn Đang, Phường 11, Quận 3, TP Hồ Chí Minh
Thỏa thuận
168 m2