Thông tin mô tả
CHO THUÊ TÒA NHÀ TRẦN QUỐC TOẢN,
-
- Hiện trạng: Hầm + Trệt + 5 Lầu
- Nhà mới, đầy đủ các thiết bị Thang Máy,
-Phù hợp đối tượng thuê:văn phòng công ty,trung tâm đào tạo,Spa,
Giá 125.000.000đ/tháng
Giá: 125 Triệu/tháng
Diện tích: 100 m2
Giá/m2: 1,25 Triệu/m2
588985
Cho thuê
CHO THUÊ TÒA NHÀ TRẦN QUỐC TOẢN,
-
- Hiện trạng: Hầm + Trệt + 5 Lầu
- Nhà mới, đầy đủ các thiết bị Thang Máy,
Giá 125.000.000đ/tháng
Anh Thắng
Đường Nguyễn Thị Minh Khai, Phường Võ Thị Sáu, Quận 3, Hồ Chí Minh
16 triệu
86 m2
Đường Cách Mạng Tháng Tám, Phường 9, Quận 3, TP Hồ Chí Minh
11 triệu
85 m2
Đường Lý Chính Thắng, Phường Võ Thị Sáu, Quận 3, Hồ Chí Minh
17 triệu
80 m2
Đường159/ Trần Văn Đang, Phường 11, Quận 3, TP Hồ Chí Minh
Thỏa thuận
168 m2