Thông tin mô tả
Các sàn đang trống tại Sala
Nguyên căn: Số lượng còn 6 căn.
-
- Kết cấu: 1 hầm + 4 tầng.
-
+ Thô: 60tr - 75tr/tháng.
+ Hoàn thiện full (máy lạnh, thang máy, tường, trần,
Và nhiều
Giá: 60 Triệu/tháng
Diện tích: 114 m2
Giá/m2: 0,53 Triệu/m2
863301
Cho thuê
Các sàn đang trống tại Sala
Nguyên căn: Số lượng còn 6 căn.
-
- Kết cấu: 1 hầm + 4 tầng.
-
+ Thô: 60tr - 75tr/tháng.
+ Hoàn thiện full (máy lạnh, thang máy, tường, trần,
Và nhiều
Phòng Kinh Doanh
Phường An Phú, Quận 2, TP Hồ Chí Minh
95 triệu
200 m2
Đường Nguyễn Văn Hưởng, Phường Thảo Điền, Quận 2, TP Hồ Chí Minh
184 triệu
1000 m2
Phường Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, Thành phố Hồ Chí Minh
120 triệu
220 m2
Đường Thái Thuận, Phường An Phú, Quận 2, TP Hồ Chí Minh
135 triệu
220 m2