Thông tin mô tả
-
- Kết cấu: Trệt - lửng, 3 lầu - sân thượng: Gồm 4p + 5
- Nhà nằm trong hẻm
- Phù hợp: Văn phòng công ty, spa, kho, ký túc xá,
Giá 50tr/th. Còn
--------------------------------------------------
Giá: 50 Triệu/tháng
Diện tích: 85 m2
Giá/m2: 0,59 Triệu/m2
901417
Cho thuê
-
- Kết cấu: Trệt - lửng, 3 lầu - sân thượng: Gồm 4p + 5
- Nhà nằm trong hẻm
- Phù hợp: Văn phòng công ty, spa, kho, ký túc xá,
Giá 50tr/th. Còn
--------------------------------------------------
Visalhp
Số 9 Đường Võ Thị Sáu, Phường Đa Kao, Quận 1, TP Hồ Chí Minh
28 triệu
50 m2
Đường Mạc Đĩnh Chi, Phường Đa Kao, Quận 1, TP Hồ Chí Minh
10,8 triệu
50 m2
Đường Lê Thánh Tôn, Phường Bến Nghé, Quận 1, TP Hồ Chí Minh
6,99 triệu
30 m2
Đường Lý Tự Trọng, Phường Bến Thành, Quận 1, TP Hồ Chí Minh
8,8 triệu
40 m2