Thông tin mô tả
Nguyễn Bỉnh Khiêm Q1 9phòng 10
Kết cấu: Trệt 4 lầu, mỗi lầu 2 phòng, mới 100
-
- Tổng hiện hữu: 1 sân (10m), 1 mặt bằng, 9 phòng.
- Vị trí trung tâm
* Chủ chu làm
* Cam kết hình ảnh thật 100
-
Giá: 55 Triệu/tháng
Diện tích: 108 m2
Giá/m2: 0,51 Triệu/m2
931452
Cho thuê
Nguyễn Bỉnh Khiêm Q1 9phòng 10
Kết cấu: Trệt 4 lầu, mỗi lầu 2 phòng, mới 100
-
- Tổng hiện hữu: 1 sân (10m), 1 mặt bằng, 9 phòng.
- Vị trí trung tâm
* Chủ chu làm
* Cam kết hình ảnh thật 100
-
Vominhcuong
48 Phố Nguyễn Huy Tự, Phường Đa Kao, Quận 1, TP Hồ Chí Minh
15 triệu
23 m2
Số 9 Đường Võ Thị Sáu, Phường Đa Kao, Quận 1, TP Hồ Chí Minh
28 triệu
50 m2
Đường Mạc Đĩnh Chi, Phường Đa Kao, Quận 1, TP Hồ Chí Minh
10,8 triệu
50 m2
Đường Lê Thánh Tôn, Phường Bến Nghé, Quận 1, TP Hồ Chí Minh
6,99 triệu
30 m2