Thông tin mô tả
Cho thuê nhà chính chủ.
Dài: 17m, Rộng: 5m.
- Nhà 01 trệt + 1 lửng + 4 lầu + 1 sân thượng, 4
-
- Vị trí đẹp thuận tiện ở hoặc mở Công Ty.
- Khu an ninh, trí thức.
- Giá: 50.000.000đ (
- Đc: Trần Hưng Đạo, P. Nguyễn Cư Trinh,
Giá: 50 Triệu/tháng
Diện tích: 85 m2
Giá/m2: 0,59 Triệu/m2
596658
Cho thuê
Cho thuê nhà chính chủ.
Dài: 17m, Rộng: 5m.
- Nhà 01 trệt + 1 lửng + 4 lầu + 1 sân thượng, 4
-
- Vị trí đẹp thuận tiện ở hoặc mở Công Ty.
- Khu an ninh, trí thức.
- Giá: 50.000.000đ (
- Đc: Trần Hưng Đạo, P. Nguyễn Cư Trinh,
Trần Thị Kim Ngân
Số 9 Đường Võ Thị Sáu, Phường Đa Kao, Quận 1, TP Hồ Chí Minh
28 triệu
50 m2
Đường Mạc Đĩnh Chi, Phường Đa Kao, Quận 1, TP Hồ Chí Minh
10,8 triệu
50 m2
Đường Lê Thánh Tôn, Phường Bến Nghé, Quận 1, TP Hồ Chí Minh
6,99 triệu
30 m2
Đường Lý Tự Trọng, Phường Bến Thành, Quận 1, TP Hồ Chí Minh
8,8 triệu
40 m2