Thông tin mô tả
Cho thuê nhà nguyên căn, số 35 Nguyễn Văn Thủ,
- Nhà cho thuê
- Kết cấu: Trệt, 2 lầu, 1phòng nhỏ tại sân thượng. mỗi tầng
- Đối diện là chi cục thuế
Khu vực trung tâm, thuận tiện di chuyển, hợp
Giá: 45 Triệu/tháng
Diện tích: 80 m2
Giá/m2: 0,56 Triệu/m2
742984
Cho thuê
Cho thuê nhà nguyên căn, số 35 Nguyễn Văn Thủ,
- Nhà cho thuê
- Kết cấu: Trệt, 2 lầu, 1phòng nhỏ tại sân thượng. mỗi tầng
- Đối diện là chi cục thuế
Khu vực trung tâm, thuận tiện di chuyển, hợp
Trần Lê Vĩnh
Số 9 Đường Võ Thị Sáu, Phường Đa Kao, Quận 1, TP Hồ Chí Minh
28 triệu
50 m2
Đường Mạc Đĩnh Chi, Phường Đa Kao, Quận 1, TP Hồ Chí Minh
10,8 triệu
50 m2
Đường Lê Thánh Tôn, Phường Bến Nghé, Quận 1, TP Hồ Chí Minh
6,99 triệu
30 m2
Đường Lý Tự Trọng, Phường Bến Thành, Quận 1, TP Hồ Chí Minh
8,8 triệu
40 m2