Thông tin mô tả
Không gian mở - villa sân vườn tọa lạc ngay siêu vị trí Hồ Con Rùa, Công Trường Quốc Tế,
Kết Cấu: Trệt - Lầu.
Ngay trung tâm, vị trí đắc địa, tập trung nhiều toà nhà Văn Phòng, Gần các
Phù hợp
Giá: 99 Triệu/tháng
Diện tích: 170 m2
Giá/m2: 0,58 Triệu/m2
809483
Cho thuê
Kết Cấu: Trệt - Lầu.
Phù hợp
Minh Trí
Số 9 Đường Võ Thị Sáu, Phường Đa Kao, Quận 1, TP Hồ Chí Minh
28 triệu
50 m2
Đường Mạc Đĩnh Chi, Phường Đa Kao, Quận 1, TP Hồ Chí Minh
10,8 triệu
50 m2
Đường Lê Thánh Tôn, Phường Bến Nghé, Quận 1, TP Hồ Chí Minh
6,99 triệu
30 m2
Đường Lý Tự Trọng, Phường Bến Thành, Quận 1, TP Hồ Chí Minh
8,8 triệu
40 m2