Thông tin mô tả
-
- Kết cấu: 1 trệt 1 lầu có sân vườn.
-
- Cọc 3 tháng,
Khu vực sầm uất, nhiều văn phòng, phù hợp
Giá: 140 Triệu/tháng
Diện tích: 234 m2
Giá/m2: 0,60 Triệu/m2
612524
Cho thuê
-
- Kết cấu: 1 trệt 1 lầu có sân vườn.
-
- Cọc 3 tháng,
Khu vực sầm uất, nhiều văn phòng, phù hợp
Trần Phước
Đường Lê Thánh Tôn, Phường Bến Nghé, Quận 1, TP Hồ Chí Minh
6,99 triệu
30 m2
Đường Lý Tự Trọng, Phường Bến Thành, Quận 1, TP Hồ Chí Minh
8,8 triệu
40 m2
Đường Đề Thám, Phường Bến Thành, Quận 1, TP Hồ Chí Minh
11 triệu
3 m2
Đường Trần Đình Xu, Phường Cầu Kho, Quận 1, TP Hồ Chí Minh
10 triệu
50 m2