Thông tin mô tả
Tuyệt phẩm
Lâu lâu lại có
Thiết kế: 1 trệt 2 lầu, có sân rộng rãi.
Đặc biệt: Nhà đã
Vị trí
Em Hải: 0902 244 ***.
Em cảm ơn
Giá: 75 Triệu/tháng
Diện tích: 126 m2
Giá/m2: 0,60 Triệu/m2
640158
Cho thuê
Tuyệt phẩm
Lâu lâu lại có
Thiết kế: 1 trệt 2 lầu, có sân rộng rãi.
Đặc biệt: Nhà đã
Vị trí
Em Hải: 0902 244 ***.
Em cảm ơn
Lê Đức Hải
Đường Đường Bùi Bằng Đoàn, Phường Phường Tân Phong, Quận 7, TP Hồ Chí Minh
180 triệu
500 m2
180 triệu
500 m2
Đường Đường Nguyễn Đức Cảnh, Phường Phường Tân Phong, Quận 7, TP Hồ Chí Minh
117 triệu
475 m2
Đường Đường Hà Huy Tập, Phường Phường Tân Phong, Quận 7, TP Hồ Chí Minh
130 triệu
285 m2