Thông tin mô tả
Cho thuê
- Ngang 6m, 133.5
- Cọc 3 tháng,
-
- Giá 90
Ưu điểm: có sẵn lượng khách ngay Chợ Đêm, có thang máy nên khai thác
Gọi gấp: 0898 143 *** - Mr Đạt
Giá: 90 Triệu/tháng
Diện tích: 134 m2
Giá/m2: 0,67 Triệu/m2
404529
Cho thuê
Cho thuê
- Ngang 6m, 133.5
- Cọc 3 tháng,
-
- Giá 90
Gọi gấp: 0898 143 *** - Mr Đạt
Lê Bá Đạt
Phường Xương Huân, Thành phố Nha Trang, Khánh Hòa
2,3 triệu
30 m2
Đường Ngô Thời Nhiệm, Phường Tân Lập, Thành phố Nha Trang, Khánh Hòa
0,0055 triệu
30 m2
Đường Bạch Đằn172/3, Phường Tân Lập, Thành phố Nha Trang, Khánh Hòa
5,5 triệu
25 m2
6,5 triệu
35 m2