Thông tin mô tả
Chính chủ cho thuê căn
Đã hoàn thiện cơ bản.
Vị trí mặt nội khu, trung tâm 4 toà phù hợp làm văn phòng, hiệu thuốc, phòng khám, spa thẩm mỹ,
Giá 60tr/ tháng
(Các bên trung gian, quảng cáo vui lòng không làm phiền)
Giá: 60 Triệu/tháng
Diện tích: 63 m2
Giá/m2: 0,95 Triệu/m2
626924
Cho thuê
Chính chủ cho thuê căn
Đã hoàn thiện cơ bản.
Giá 60tr/ tháng
(Các bên trung gian, quảng cáo vui lòng không làm phiền)
Thân Ngọc
Số 50 Phạm Hùng, Phường Mỹ Đình 1, Quận Nam Từ Liêm, Hà Nội
18 triệu
54 m2
Đường Hữu Hưng, Phường Tây Mỗ, Nam Từ Liêm, Hà Nội
17 triệu
100 m2
Đường Hàm Nghi, Phường Mỹ Đình 1, Quận Nam Từ Liêm, Hà Nội
18 triệu
80 m2
Đường Đại Mỗ, Phường Đại Mỗ, Quận Nam Từ Liêm, Hà Nội
10,5 triệu
63 m2