Thông tin mô tả
Cho thuê
Các tầng thiết kế thông sàn, thang máy cuối nhà, đầy đủ trang thiết bị như điều hòa,
Vị trí trung tâm, tập trung nhiều công ty nước ngoài của Hàn và Nhật...
Khuôn viên
-
Giá: 55 Triệu/tháng
Diện tích: 93 m2
Giá/m2: 0,59 Triệu/m2
678204
Cho thuê
Cho thuê
Khuôn viên
-
Nguyễn Hoàng
Số 50 Phạm Hùng, Phường Mỹ Đình 1, Quận Nam Từ Liêm, Hà Nội
18 triệu
54 m2
Đường Hữu Hưng, Phường Tây Mỗ, Nam Từ Liêm, Hà Nội
17 triệu
100 m2
Đường Hàm Nghi, Phường Mỹ Đình 1, Quận Nam Từ Liêm, Hà Nội
18 triệu
80 m2
Đường Đại Mỗ, Phường Đại Mỗ, Quận Nam Từ Liêm, Hà Nội
10,5 triệu
63 m2