Thông tin mô tả
Cho thuê văn phòng Saigon Pearl.
Mạt tiền Nguyễn Hữu Cảnh - Khối văn phòng.
-
-
- Sàn trống suốt,
Thuận tiện cho thuê làm siêu thị,
Tiện ích:
Giá: 64 Triệu/tháng
Diện tích: 95 m2
Giá/m2: 0,67 Triệu/m2
649283
Cho thuê
Cho thuê văn phòng Saigon Pearl.
Mạt tiền Nguyễn Hữu Cảnh - Khối văn phòng.
-
-
- Sàn trống suốt,
Thuận tiện cho thuê làm siêu thị,
Tiện ích:
Lê Nhung
Đường Lê Văn Duyệt, Phường 3, Quận Bình Thạnh, TP Hồ Chí Minh
9,5 triệu
75 m2
Đường Điện Biên Phủ, Phường 22, Quận Bình Thạnh, Thành phố Hồ Chí Minh
18 triệu
53 m2
Số 90, Đường Nguyễn Hữu Cảnh, Phường 22, Quận Bình Thạnh, TP Hồ Chí Minh
17 triệu
55 m2
Đường Nguyễn Hữu Cảnh, Phường 25, Quận Bình Thạnh, TP Hồ Chí Minh
450 triệu
500 m2