Thông tin mô tả
- SH Embassy Garden, mặt đường 60m, DT 144
Vị trí đẹp nằm ngay mặt đường to, hiện đang
-
Cho thuê thô 150 tr/tháng.
Giá: 12960 Triệu/tháng
Diện tích: 144 m2
Giá/m2: 90 Triệu/m2
404614
Cho thuê
- SH Embassy Garden, mặt đường 60m, DT 144
Vị trí đẹp nằm ngay mặt đường to, hiện đang
-
Cho thuê thô 150 tr/tháng.
Văn Thọ
Khu đô thị Ngoại Giao Đoàn, Đường Hoàng Minh Thảo, Phường Xuân Tảo, Quận Bắc Từ Liêm, Hà Nội
Thỏa thuận
175 m2
Đường Hồ Tùng Mậu, Phường Cổ Nhuế 1, Quận Bắc Từ Liêm, Hà Nội
Thỏa thuận
137 m2
Đường Xuân La, Phường Xuân Đỉnh, Bắc Từ Liêm, Hà Nội
14,5 triệu
71 m2
Đường Nguyễn Xuân Khoát, Phường Xuân Tảo, Quận Bắc Từ Liêm, Hà Nội
13 triệu
105 m2