Thông tin mô tả
1. Cho thuê
2. Cho thuê
3. Cho thuê
4. Cho thuê
- Hiện trạng: Thô bên trong, có hệ thống
- Một trong những
- Thích hợp phát triển tất cả các ngành nghề.
Giá: 260 Triệu/tháng
Diện tích: 387 m2
Giá/m2: 0,67 Triệu/m2
886313
Cho thuê
1. Cho thuê
2. Cho thuê
3. Cho thuê
4. Cho thuê
- Hiện trạng: Thô bên trong, có hệ thống
- Một trong những
- Thích hợp phát triển tất cả các ngành nghề.
Trịnh Minh Hiếu
Đường Đường Bùi Bằng Đoàn, Phường Phường Tân Phong, Quận 7, TP Hồ Chí Minh
180 triệu
500 m2
180 triệu
500 m2
Đường Đường Nguyễn Đức Cảnh, Phường Phường Tân Phong, Quận 7, TP Hồ Chí Minh
117 triệu
475 m2
Đường Đường Hà Huy Tập, Phường Phường Tân Phong, Quận 7, TP Hồ Chí Minh
130 triệu
285 m2