Thông tin mô tả
📍
🏡
🌆 Vị trí đắc địa: Đối diện Highlands
🌅
💰
📅 Nhận nhà từ tháng 07/2025
🔥 Cơ hội tuyệt vời cho doanh nghiệp muốn đặt trụ sở hoặc mở
📞
Giá: 90 Triệu/tháng
Diện tích: 174 m2
Giá/m2: 0,52 Triệu/m2
1023088
Cho thuê
📍
🏡
🌆 Vị trí đắc địa: Đối diện Highlands
🌅
💰
📅 Nhận nhà từ tháng 07/2025
🔥 Cơ hội tuyệt vời cho doanh nghiệp muốn đặt trụ sở hoặc mở
📞
Nguyễn Khoa Tùng Anh
Đường Đường Bùi Bằng Đoàn, Phường Phường Tân Phong, Quận 7, TP Hồ Chí Minh
180 triệu
500 m2
180 triệu
500 m2
Đường Đường Nguyễn Đức Cảnh, Phường Phường Tân Phong, Quận 7, TP Hồ Chí Minh
117 triệu
475 m2
Đường Đường Hà Huy Tập, Phường Phường Tân Phong, Quận 7, TP Hồ Chí Minh
130 triệu
285 m2