Thông tin mô tả
Shop trệt + lầu
Tiện mở nhà hàng,
Thiết kế: 1 trệt 1 lầu.
Vị trí: ngay khu Thương mại Tài chính Quốc tế - tập trung hàng trăm trụ sở làm việc của các tập đoàn đa quốc gia.
Quý
Đ/c: 72-74 đường B4,
Giá: 280 Triệu/tháng
Diện tích: 380 m2
Giá/m2: 0,74 Triệu/m2
403911
Cho thuê
Shop trệt + lầu
Tiện mở nhà hàng,
Thiết kế: 1 trệt 1 lầu.
Quý
Đ/c: 72-74 đường B4,
Mr. Lộc
Đường Đường Bùi Bằng Đoàn, Phường Phường Tân Phong, Quận 7, TP Hồ Chí Minh
180 triệu
500 m2
180 triệu
500 m2
Đường Đường Nguyễn Đức Cảnh, Phường Phường Tân Phong, Quận 7, TP Hồ Chí Minh
117 triệu
475 m2
Đường Đường Hà Huy Tập, Phường Phường Tân Phong, Quận 7, TP Hồ Chí Minh
130 triệu
285 m2