Thông tin mô tả
Kết cấu 2 tầng,
Phù hợp tất cả loại hình
Giá: 136 Triệu/tháng
Diện tích: 200 m2
Giá/m2: 0,68 Triệu/m2
402751
Cho thuê
Kết cấu 2 tầng,
Phù hợp tất cả loại hình
Ms Sunny - Trúc Quân
Phường An Phú, Quận 2, TP Hồ Chí Minh
95 triệu
200 m2
Đường Nguyễn Văn Hưởng, Phường Thảo Điền, Quận 2, TP Hồ Chí Minh
184 triệu
1000 m2
Phường Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, Thành phố Hồ Chí Minh
120 triệu
220 m2
Đường Thái Thuận, Phường An Phú, Quận 2, TP Hồ Chí Minh
135 triệu
220 m2