Thông tin mô tả
Cho thuê shop
DT tổng 285
Giá 210
Căn shop toạ lạc ở vị trí cực kỳ nhộn nhịp phù hợp làm
Giá: 210 Triệu/tháng
Diện tích: 285 m2
Giá/m2: 0,74 Triệu/m2
628625
Cho thuê
Cho thuê shop
DT tổng 285
Giá 210
Căn shop toạ lạc ở vị trí cực kỳ nhộn nhịp phù hợp làm
Nguyễn Kiều Liên
Phường An Phú, Quận 2, TP Hồ Chí Minh
95 triệu
200 m2
Đường Nguyễn Văn Hưởng, Phường Thảo Điền, Quận 2, TP Hồ Chí Minh
184 triệu
1000 m2
Phường Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, Thành phố Hồ Chí Minh
120 triệu
220 m2
Đường Thái Thuận, Phường An Phú, Quận 2, TP Hồ Chí Minh
135 triệu
220 m2