Thông tin mô tả
*
*
* Đã hoàn thiện và set up văn phòng, thang máy, sàn trần...
- Thuận lợi mở showroom, văn phòng,...
Đê có thêm thông tin vui lòng
Giá: 107 Triệu/tháng
Diện tích: 114 m2
Giá/m2: 0,94 Triệu/m2
404207
Cho thuê
*
*
* Đã hoàn thiện và set up văn phòng, thang máy, sàn trần...
- Thuận lợi mở showroom, văn phòng,...
Đê có thêm thông tin vui lòng
Hannah Tran
Phường An Phú, Quận 2, TP Hồ Chí Minh
95 triệu
200 m2
Đường Nguyễn Văn Hưởng, Phường Thảo Điền, Quận 2, TP Hồ Chí Minh
184 triệu
1000 m2
Phường Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, Thành phố Hồ Chí Minh
120 triệu
220 m2
Đường Thái Thuận, Phường An Phú, Quận 2, TP Hồ Chí Minh
135 triệu
220 m2