Thông tin mô tả
Nhiều
+
+
-
-
Thông tin chi tiết và xem nhà thực tế quý khách vui lòng
E ngoc.: 0325 738 *** . Để
Giá: 100 Triệu/tháng
Diện tích: 168 m2
Giá/m2: 0,60 Triệu/m2
403737
Cho thuê
Nhiều
+
+
-
-
Thông tin chi tiết và xem nhà thực tế quý khách vui lòng
E ngoc.: 0325 738 *** . Để
Lê Thị Yến Nhung
Phường An Phú, Quận 2, TP Hồ Chí Minh
95 triệu
200 m2
Đường Nguyễn Văn Hưởng, Phường Thảo Điền, Quận 2, TP Hồ Chí Minh
184 triệu
1000 m2
Phường Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, Thành phố Hồ Chí Minh
120 triệu
220 m2
Đường Thái Thuận, Phường An Phú, Quận 2, TP Hồ Chí Minh
135 triệu
220 m2