Thông tin mô tả
Cho thuê SH An Lợi Đông,
Tầng G showroom; S: 88
Tầng 1: S: 160
Tầng 2: S: 160
Tầng 3: S: 60
Tầng 4: S: 152,89
Chi phí chưa gồm 10
giá nguyên căn 84tr/th~11000$.
Giá: 84 Triệu/tháng
Diện tích: 160 m2
Giá/m2: 0,52 Triệu/m2
639264
Cho thuê
Cho thuê SH An Lợi Đông,
Tầng G showroom; S: 88
Tầng 1: S: 160
Tầng 2: S: 160
Tầng 3: S: 60
Tầng 4: S: 152,89
Chi phí chưa gồm 10
giá nguyên căn 84tr/th~11000$.
Hannah Tran
Phường An Phú, Quận 2, TP Hồ Chí Minh
95 triệu
200 m2
Đường Nguyễn Văn Hưởng, Phường Thảo Điền, Quận 2, TP Hồ Chí Minh
184 triệu
1000 m2
Phường Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, Thành phố Hồ Chí Minh
120 triệu
220 m2
Đường Thái Thuận, Phường An Phú, Quận 2, TP Hồ Chí Minh
135 triệu
220 m2