Thông tin mô tả
Tổng
Giá: 97 Triệu/tháng
Diện tích: 170 m2
Giá/m2: 0,57 Triệu/m2
828494
Cho thuê
Tổng
Thor Lâm
Phường An Phú, Quận 2, TP Hồ Chí Minh
95 triệu
200 m2
Đường Nguyễn Văn Hưởng, Phường Thảo Điền, Quận 2, TP Hồ Chí Minh
184 triệu
1000 m2
Phường Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, Thành phố Hồ Chí Minh
120 triệu
220 m2
Đường Thái Thuận, Phường An Phú, Quận 2, TP Hồ Chí Minh
135 triệu
220 m2