Thông tin mô tả
Cho thuê nhà MT khu cumbao trong
Kết cấu: 1 trệt, 3 lầu, sân thượng.
Vị trí vàng thuận tiện giao thông.
Một số khu vực để trống để gia chủ sử dụng theo ý thích cá nhân.
Phù hợp để sinh sống và làm việc.
Cho thuê dài hạn.
Giá: 70 Triệu/tháng
Diện tích: 83 m2
Giá/m2: 0,84 Triệu/m2
402955
Cho thuê
Cho thuê nhà MT khu cumbao trong
Kết cấu: 1 trệt, 3 lầu, sân thượng.
Vị trí vàng thuận tiện giao thông.
Phù hợp để sinh sống và làm việc.
Cho thuê dài hạn.
Nguyễn Yến
Phường 2, Quận 10, Hồ Chí Minh
12 triệu
80 m2
Số 157/ R8 Đường Tô Hiến Thành, Phường 12, Quận 10, Thành phố Hồ Chí Minh
12 triệu
87 m2
Đường Vĩnh Viễn, Phường 10, Quận 10, TP Hồ Chí Minh
10 triệu
40 m2
14 triệu
95 m2