Thông tin mô tả
Nguyên sàn trệt khối đế 2MT Hà Đô Centrosa 650
Vị trí siêu đẹp, góc 2
Có view nội khu và view công viên.
- Khu dân trí cao cấp.
- Không tính phí ngoài giờ.
-
- Làm việc
Vị trí đẹp nhất khu.
Giá: 500 Triệu/tháng
Diện tích: 650 m2
Giá/m2: 0,77 Triệu/m2
766565
Cho thuê
Nguyên sàn trệt khối đế 2MT Hà Đô Centrosa 650
Vị trí siêu đẹp, góc 2
Có view nội khu và view công viên.
- Khu dân trí cao cấp.
- Không tính phí ngoài giờ.
-
- Làm việc
Vị trí đẹp nhất khu.
Nguyễn Duy Anh
Phường 2, Quận 10, Hồ Chí Minh
12 triệu
80 m2
Số 157/ R8 Đường Tô Hiến Thành, Phường 12, Quận 10, Thành phố Hồ Chí Minh
12 triệu
87 m2
Đường Vĩnh Viễn, Phường 10, Quận 10, TP Hồ Chí Minh
10 triệu
40 m2
14 triệu
95 m2