Thông tin mô tả
Cho thuê 1 sàn
Hệ kính 4 lớp chống ồn và cách nhiệt
Độ cao trần là 2,75m
Vị trí tuyệt đẹp ngay
Thuận tiện làm văn phòng đại diện hoặc showroom
Giá: 294 Triệu/tháng
Diện tích: 240 m2
Giá/m2: 1,22 Triệu/m2
659180
Cho thuê
Cho thuê 1 sàn
Hệ kính 4 lớp chống ồn và cách nhiệt
Độ cao trần là 2,75m
Vị trí tuyệt đẹp ngay
Thuận tiện làm văn phòng đại diện hoặc showroom
Trần Đức Trí
Số 9 Đường Võ Thị Sáu, Phường Đa Kao, Quận 1, TP Hồ Chí Minh
28 triệu
50 m2
Đường Mạc Đĩnh Chi, Phường Đa Kao, Quận 1, TP Hồ Chí Minh
10,8 triệu
50 m2
Đường Lê Thánh Tôn, Phường Bến Nghé, Quận 1, TP Hồ Chí Minh
6,99 triệu
30 m2
Đường Lý Tự Trọng, Phường Bến Thành, Quận 1, TP Hồ Chí Minh
8,8 triệu
40 m2