Thông tin mô tả
3MT Trần Khắc Chân Siêu Thoáng
+ DT: 14x16, CN 226,5
+ Góc 3MT
+ Ngay
+
+
Giá: 120 Triệu/tháng
Diện tích: 226 m2
Giá/m2: 0,53 Triệu/m2
404437
Cho thuê
3MT Trần Khắc Chân Siêu Thoáng
+ DT: 14x16, CN 226,5
+ Góc 3MT
+ Ngay
+
+
Nguyễn Thị Loan
Số 9 Đường Võ Thị Sáu, Phường Đa Kao, Quận 1, TP Hồ Chí Minh
28 triệu
50 m2
Đường Mạc Đĩnh Chi, Phường Đa Kao, Quận 1, TP Hồ Chí Minh
10,8 triệu
50 m2
Đường Lê Thánh Tôn, Phường Bến Nghé, Quận 1, TP Hồ Chí Minh
6,99 triệu
30 m2
Đường Lý Tự Trọng, Phường Bến Thành, Quận 1, TP Hồ Chí Minh
8,8 triệu
40 m2