Thông tin mô tả
Cho thuê
- Mỗi phòng đều có két sắt mini để khách bảo quản
- Có sảnh nhà hàng phục vụ ăn sáng.
- Có thang máy thuận tiện đi lại.
-
- Cọc 400tr.
Giá: 70 Triệu/tháng
Diện tích: 123 m2
Giá/m2: 0,57 Triệu/m2
338186
Cho thuê
Cho thuê
- Mỗi phòng đều có két sắt mini để khách bảo quản
- Có sảnh nhà hàng phục vụ ăn sáng.
- Có thang máy thuận tiện đi lại.
-
- Cọc 400tr.
Lê Thị Mỹ Duyên
Phường Xương Huân, Thành phố Nha Trang, Khánh Hòa
2,3 triệu
30 m2
Đường Ngô Thời Nhiệm, Phường Tân Lập, Thành phố Nha Trang, Khánh Hòa
0,0055 triệu
30 m2
Đường Bạch Đằn172/3, Phường Tân Lập, Thành phố Nha Trang, Khánh Hòa
5,5 triệu
25 m2
6,5 triệu
35 m2