Thông tin mô tả
CHO THUÊ KHÁCH SẠN
- Khu vực dã tượng - Vĩnh Nguyên ngay bãi tắm
- Đi bộ 100m ra biển
- Diện tích:. 200
- Gồm 45 phòng, 25 phòng đôi và 25 phòng đơn
- Nội thất: Đầy đủ chỉ vào và
- Giấy phép
-
Giá: 150 Triệu/tháng
Diện tích: 200 m2
Giá/m2: 0,75 Triệu/m2
347451
Cho thuê
CHO THUÊ KHÁCH SẠN
- Khu vực dã tượng - Vĩnh Nguyên ngay bãi tắm
- Đi bộ 100m ra biển
- Diện tích:. 200
- Gồm 45 phòng, 25 phòng đôi và 25 phòng đơn
- Nội thất: Đầy đủ chỉ vào và
- Giấy phép
-
Lê Thị Mỹ Duyên
Phường Xương Huân, Thành phố Nha Trang, Khánh Hòa
2,3 triệu
30 m2
Đường Ngô Thời Nhiệm, Phường Tân Lập, Thành phố Nha Trang, Khánh Hòa
0,0055 triệu
30 m2
Đường Bạch Đằn172/3, Phường Tân Lập, Thành phố Nha Trang, Khánh Hòa
5,5 triệu
25 m2
6,5 triệu
35 m2