Thông tin mô tả
Cho thuê nhà nguyên căn 4 tầng Thái Nguyên ngay Mã Vòng.
ĐC: 129 Thái Nguyên.
Ngang 4m1.
Vị trí đắc địa
Cọc 2tháng
Giá: 25 Triệu/tháng
Diện tích: 41 m2
Giá/m2: 0,61 Triệu/m2
328348
Cho thuê
Cho thuê nhà nguyên căn 4 tầng Thái Nguyên ngay Mã Vòng.
ĐC: 129 Thái Nguyên.
Ngang 4m1.
Vị trí đắc địa
Cọc 2tháng
Nguyễn Thị Long
Phường Xương Huân, Thành phố Nha Trang, Khánh Hòa
2,3 triệu
30 m2
Đường Ngô Thời Nhiệm, Phường Tân Lập, Thành phố Nha Trang, Khánh Hòa
0,0055 triệu
30 m2
Đường Bạch Đằn172/3, Phường Tân Lập, Thành phố Nha Trang, Khánh Hòa
5,5 triệu
25 m2
6,5 triệu
35 m2