Thông tin mô tả
Quản lý Tòa Nhà: * Quang Hưởng: 0976 669 ***
- Vị trí mặt phố Vương Thừa Vũ, Thanh Xuân.
-
- Phù hợp văn phòng,
* Giá 135tr/tháng vào luôn.
Giá: 135 Triệu/tháng
Diện tích: 185 m2
Giá/m2: 0,73 Triệu/m2
353910
Cho thuê
Quản lý Tòa Nhà: * Quang Hưởng: 0976 669 ***
- Vị trí mặt phố Vương Thừa Vũ, Thanh Xuân.
-
- Phù hợp văn phòng,
* Giá 135tr/tháng vào luôn.
Lê Quang Huởng
Quận Thanh Xuân, Hà Nội
Thỏa thuận
735 m2
203, Đường Nguyễn Huy Tưởng, Phường Thanh Xuân Trung, Quận Thanh Xuân, Hà Nội
Thỏa thuận
115 m2
Đường Lê Văn Lương, Phường Nhân Chính, Quận Thanh Xuân, Hà Nội
5 triệu
35 m2
Phố Cự Lộc, Phường Nhân Chính, Quận Thanh Xuân, Hà Nội
13 triệu
35 m2