Thông tin mô tả
Cho thuê phố mới cứng 100
DT: 88
Thiết kế nhà các tầng thông sàn, có thang máy,
Thích hợp làm trụ sở công ty, spa, phòng khám...
-
Giá: 110 Triệu/tháng
Diện tích: 88 m2
Giá/m2: 1,25 Triệu/m2
836944
Cho thuê
Cho thuê phố mới cứng 100
DT: 88
Thiết kế nhà các tầng thông sàn, có thang máy,
Thích hợp làm trụ sở công ty, spa, phòng khám...
-
Phát Bình
203, Đường Nguyễn Huy Tưởng, Phường Thanh Xuân Trung, Quận Thanh Xuân, Hà Nội
Thỏa thuận
115 m2
Đường Lê Văn Lương, Phường Nhân Chính, Quận Thanh Xuân, Hà Nội
5 triệu
35 m2
Phố Cự Lộc, Phường Nhân Chính, Quận Thanh Xuân, Hà Nội
13 triệu
35 m2
Ngõ 93 ngách 28
Thỏa thuận
50 m2