Thông tin mô tả
Tôi cần cho thuê nhà mặt phố Vũ Tông Phan - Thanh Xuân
DT: 230m x 9 tầng có hầm.
Thiết kế thông sàn, thang máy nhập khẩu,
Phù hợp
Giá: 189 Triệu/tháng
Diện tích: 230 m2
Giá/m2: 0,82 Triệu/m2
701334
Cho thuê
Tôi cần cho thuê nhà mặt phố Vũ Tông Phan - Thanh Xuân
DT: 230m x 9 tầng có hầm.
Thiết kế thông sàn, thang máy nhập khẩu,
Phù hợp
Hoa Trà My
203, Đường Nguyễn Huy Tưởng, Phường Thanh Xuân Trung, Quận Thanh Xuân, Hà Nội
Thỏa thuận
115 m2
Đường Lê Văn Lương, Phường Nhân Chính, Quận Thanh Xuân, Hà Nội
5 triệu
35 m2
Phố Cự Lộc, Phường Nhân Chính, Quận Thanh Xuân, Hà Nội
13 triệu
35 m2
Ngõ 93 ngách 28
Thỏa thuận
50 m2